วันที่ 2 มิถุนายน 2565 นางศิริพร พิงคะสัน นักพัฒนาสังคมปฏิบัติการ นางสาวจันทร์สม มาแซ นักพัฒนาสังคม และนางนงภรณ์ สายทอง ครูฝึกอาชีพสงเคราะห์ชั้น 3 เข้าร่วมประชุมสนทนากลุ่มตัวแทนบุคลากรในส่วนกลางและส่วนภูมิภาคที่ปฏิบัติงานด้านทรัพยากรบุคคลในหน่วยงานต่าง ๆ ของกรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว ผ่านระบบ Zoom meeting โดยมี ดร.อำนาจ วัดจินดา จากมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ เป็นวิทยากร ณ ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัวฯ จังหวัดลำพูน
![](https://dwf72.go.th/wp-content/uploads/2022/06/messageImage_1654137321063-1024x576.jpg)