วันที่ 9 สิงหาคม 2566 นางอรียาพร อรุณเนตร ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัวเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา บรมราชินีนาถ จังหวัดลำพูน มอบหมายให้ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ศูนย์ฯ ฝ่ายบริหารทั่วไป เข้าร่วมประชุมปิดตรวจการใช้สาธารณูปโภค ไตรมาสที่ 3 ประจำปีงบประมาณ 2566 ผ่านระบบ Zoom Meeting จัดโดยกลุ่มตรวจสอบภายใน เพื่อสรุปปัญหา สาเหตุ ผลกระทบ และแนวทางปรับปรุงแก้ไขต่างๆ ที่ได้จากการตรวจการใช้สาธารณูปโภค ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการ (ศปก.) ของศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัวฯ จังหวัดลำพูน
![](https://dwf72.go.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมสาธารณูปโภค-9-8-66_๒๓๐๘๐๙_5-1024x683.jpg)