วันที่ 6 มกราคม 2566 นางอรียาพร อรุณเนตร ผู้อำนวยการศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัวเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา บรมราชินีนาถ จังหวัดลำพูน มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานด้านงานธุรการทุกกลุ่ม/ฝ่าย เข้าร่วมการอบรมการลงลายมือชื่อด้วยอิเล็กทรอนิกส์ในระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ ผ่านระบบการประชุม Zoom Meeting จากห้องประชุมครอบครัวสุขสันต์ (Happy Family Room) กรมกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว ส่งสัญญาณมายัง ศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัวฯ จังหวัดลำพูน
![](https://dwf72.go.th/wp-content/uploads/2023/01/อบรมการใช้งานระบบอิเล็กทรอนิกส์_๒๓๐๑๐๖_0-1024x678.jpg)