วันที่ 9 พฤษภาคม 2565 กลุ่มส่งเสริมการเรียนรู้และพัฒนาอาชีพ เข้าร่วมการประชุมชี้แจงหลักสูตร Care Giver ร่วมกับ โครงการพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ (ATP) ผ่านระบบ Zoom Meeting เพื่อรับทราบข้อสั่งการของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ในโครงการอบรมผู้ดูแลผู้สูงอายุ (Care Giver) และแนะนำโครงการพัฒนาศักยภาพสู่ความสำเร็จ ณ ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการ ศปก.พม.ของศูนย์เรียนรู้การพัฒนาสตรีและครอบครัวฯ จังหวัดลำพูน
![](https://dwf72.go.th/wp-content/uploads/2022/05/DSC_4721-1024x678.jpg)